Author: t***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹp , thik lắm
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Price: 44.000₫
| Material | Aluminum |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Rectangular |
| Features | Double Side |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Aluminum |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Stainless Steel |
| Color | Gold |
| Type | Barber Fade Combs |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 2.5 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2205074989154522 |
Author: t***7
Date:
Review: Đẹp , thik lắm
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***7
Date:
Review: Lược cứng cáp, sử dụng được lâu
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***t
Date:
Review: lược như hình sài ổn
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***n
Date:
Review: Special and Very nice same as picture
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm